30 ตอบกลับ

VIP Member

ขอสอบถามแม่หน่อยจ้า พอดีฝากท้องที่คลีนิค จะคลอดที่ รพ.กำแพงเพชรเหมือนกัน ต้องไปทำประวัติไว้มั้ยคะ ไม่เคยมีประวัติการรักษาที่ รพ.เลยคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักมากเลย ค่ะเเม่ เเข็งเเรงกลับบ้านปลอดภัยนะค่ะ😊😊💗

มีความอิฉาคุณแม่จังบ้านนี้39+1แล้วยังไม่คลอดเลยมีความกังวนนิดหน่อย

ยินดีด้วยจร้า แข็งแรงโตไว เลี้ยงง่ายนะจ๊ะสาวน้อย

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชังทั้งคุณแม่และคุณลูกเลย

ยินดีด้วยจ้าน้องเเละเเม่เเข็งเเรงนะคะ

ยินดีด้วยจ้าๅ🥰🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ