38+6 แม่จะรับมืออย่างไร

สามีฉันเป็นชาวไต้หวัน พึ่งถูกตัดสินคดีความ เป็นแพะรับบาปให้กับบริษัท ศาลตัดสินจำคุก 1ปี6เดือนตั้งแต่27ก.ค ตอนนี้แม่ยังไม่คลอดเลย ขอ how to ให้เลิกรู้สึกว่าลูกไม่มีพ่อทีคะ. นานขนาดนีั ถ้าคลอดลูกเลี้ยงรอจนเขาออกมา ลูกๆจะมีสายใยความเป็นพ่อลูกกันไหมค่ะ. ตั้งแต่มีโควิดเราก็ไม่ได้เจอกันภาวนาให้น่านฟ้ากับมาเป็นปกติ. ซึ่งตอนนี้น้อยใจ. ที่เหมือนเราตัวคนเดียว. กลัวคลอดแล้วพ่อและลูกจะไม่คุ้นเคยกัน. ลึกๆแม่ก็กังวลมาก .ตอนนี้จากที่สามีซับพอร์ตทุกอย่างกลายเป็นแม่ที่เลี้ยงลูกรอ. ความรู้สึกไม่ต่างจากโดนทิ้งเลยค่ะ. ภาวนาให้ฉันและลูกปลอดภัย