7 ตอบกลับ

บ้านนี้เพิ่งหมดค่ะ เกือบจะ2เดือนอยู่เหมือนกัน คุณแม่ลองปรึกษาคุณหมอนะคะ ถ้ายังเป็นสีแดงสดอยู่อาจเป็นอาการตกเลือดหลังคลอดค่ะ

เคยถามหมอคะหมอบอกว่า1-2เดือนก็ยังไม่หมดค่ะในสมัยนี้ แล้วแต่คนด้วยคะ แต่บ้านนี้1เดือนหมดแล้วคะ

บ้านนี้เดือนเดียวก็หมดแล้วคะแม่ ลองถามหมอดูไหมคะ

เราผ่าคลอดมีประมาฯ45วันค่ะแล้วแต่ตัวบุคคล​ค่ะ

บ้านนี้20วันหมดเกลี้ยงเลยค่ะ แล้วแต่คนค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้หมดประมาณ1เดือนค่ะ ลองถามหมอดูนะคะ

บ้านนี้น้องได้เดือนครึ่งก็หมดแล้วค่ะ