12 ตอบกลับ

ซื้อกล่องเล็กมาทดลองก่อนค่ะ แม่ลอง เอ็นฟากล่องสีทอง ลองให้กิน 2 วัน น้องท้องอืดงอแง สำรอกออกมาเยอะ แม่ก็เลยหยุด กินนมแม่ต่อ กำลังมองหายี่ห้อต่อไปอยู่เหมือนกันค่ะ ระหว่าง ไฮคิว กับ ดูแลค

เด็กแต่ละคนจะทานนมไม่เหมือนกันนะคะ แม่ต้องลองแต่ละยี่ห้อ ลองจากราคาถูกไปหาแพงดูนะคะ จะได้ไม่เสียดายตัง

บ้านนี้เลือก นมตราหมีค่ะ ราคาไม่แรง ที่สำคัญน้องกินถูกด้วยค่ะ ☺️

ซื้อกล่องเล็กมาลองก่อนค่ะแม่ บ้านนี้กินเอนฟาแลคกล่องทองค่ะ

ขอบคุณจ้า❤️

บ้านนี้เลือกปั๊มนมแฮนฟรีไปปั๊มที่ทำงานด้วยค่ะ

VIP Member

เอนฟากล่องม่วงคะ ย่อยง่ายท้องไม่อืด ด้วยคะ

ลองตัวนี้ดูค่ะแม่ สูตรย่อยง่าย แต่ราคาแอบแรง

ขอบคุณค่ะ

มีนมหมี ส่งต่อค่ะ 550กรัม 200บ. ลองมั้ยค่ะ

บ้านนี้กินเอส26 สูตร1ค่ะ

เอนฟาเลค A+ สูตร1 สีทองค่ะ

ส่งต่อต่ะ