นโยบายความเป็นส่วนตัว กฎการใช้งานคอมมูนิตี้ แผนผังเว็บไซต์
ดาวน์โหลดแอปฟรี
สอบถามแม่ๆเรื่องค่าใช้จ่ายที่จำเป็นในการเลี้ยงดูลูกหน่อยคะ ต่อเดือนแล้วประมาณเท่าไหร่คะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
บอกยากค่ะเพราะราคาแต่ละอยู่ขึ้นอยู่กันเกรดของที่เลือก แพมเพิ้สมีหลายยี่ห้อหลายราคา ราคานมอีก นมผง นมกล่อง ค่าข้าว ค่าเทอมก็ขึ้นอยู่กับรร. เอกชน รัฐก็คนละราคา ถ้าให้แนะนำก็แบ่งเงินเก็บไว้ใช้จ่าย ในส่วนของลูกต่างหาก เก็บเท่าที่เก็บได้นั่นแหละแม่