13 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ค่อยดิ้นเหมือนกันน่าจะเเล้วแต่อารมณ์น้องวันไหนน้องดิ้นน้องก็จะดิ้นเองแบบไม่ต้องปลุกเคยแลุกน้องน้องก็ดิ้นไม่แรงเลยปล่อยดิ้นเองเลยค่ะ

ตอนนี้26วีคน้องดิ้นดีจ้าแม่ลองกระตุ้นน้องเปิดเพลงให้ฟัง กินของเย็นๆน้องจะดิ้นดีมากจ้า

ถ้าเปิดเพลงน้องดิ้นดีค่ะ

บ้านนี้25W5Dน้องดิ้นเป็นเวลาค่ะ โดยเฉพาะตอนกลางคืนดิ้นเก่งมากเเม่นอนไม่หลับเลยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นเก่งค่ะยิ่งหลังกินข้าวเสร็จทุกมื้อแล้วก็ตอนกลางคืนแทบไม่ได้นอน 25w

บ้านนี้28วีค กลางวันน้องดิ้นน้อยมากค่ะ แต่กลางคืนน้องดิ้นเก่งแทบทั้งคืน

บ้านนี้ตอนนี้ 27 week น้องดิ้นบ่อยทุกวันตั้งแต่ช่วง 22 week แล้วค่ะ

ของเราดิ้นบ่อยดิ้นทุกวัน ดื้นเป็นเวลาของเค้าแล้วค่ะ

VIP Member

ดิ้นทุกวันค่ะจะเบาบ้างแรงบ้าง ลองกระตุ้นน้องดูค่ะ

ของเราดิ้นบ่อย แล้วลูกก้อโก่งตัวบ่อยด้วยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ ถึงกับนอนไม่อิ่มเลย