6 ตอบกลับ

พยาบาลแจ้งเตรียมเงินไว้หมื่นนึงคลอดธรรมชาติ ผ่าคลอดหมื่นห้าค่ะ พอคลอดจริงคลอดธรรมชาติ ห้องรวม หกพันนิดๆค่ะ ท้อง2 คลอดรพ.รัฐที่มีสิทธิบัตรทองไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ แต่นอนห้องพิเศษคืนละ800ค่ะ

ของเราคลอดธรรมชาติ นอนห้องรวม นอน3วัน2คืน จ่ายไปประมาณ4700บาท แล้วแม่มีภาวะเบาหวาน ทำให้ลูกต้องไปอยู่กับพยาบาลให้เขาดูแลทั้งหมด4คืนจ่ายไปประมาณ6200บาทค่ะ

ของเราคลอดธรรมชาติ นอนห้องรวม ไม่ได้ใช้สิทธิ์ จ่ายไม่เกิน6,000บาท

ผ่าคลอดดมยา โรงพยาบาลนพรัตนราชธานี สิทธิ์ประกันสังคม24400ค่ะ

ผ่าคลอดสิทธิ์ประกันสังคมห้องรวม3คืน4วัน16,000ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ผ่า 30.- ค่ะ

หมอให้ผ่าค่ะ