21 ตอบกลับ

ปจด.ไม่มา ซื้อที่ตรวจมาตรวจ ตรวจขึ้น 2 ขีดจางๆ ไปโรงพยาบาล​ตรวจอีกที พบว่าตั้งครรภ์​ ฝากท้องเลยจร้า อายุครรภ์​ได้ 3 สัปดาห์​เอง แถมได้ยาบำรุงมากินเร็วด้วย ช่วงที่เด็กกำลังแปลงร่างเลย 😂😂😂 ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีจร้า

บ้านนี้รู้ช้าฝากจะ4เดือนละค่ะ ปัจจุบันคลอดแล้วปกติดีทุกอย่างค่ะ

VIP Member

พอรู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยคะ ไปฝากเร็วก็ได้ยามากินเร็วคะ

รุ้ว่าท้องฝากเลยค่ะเพราะแพ้ท้องหนักตอน1เดือนค่ะ

รู้ว่าท้องก็ฝากเลยค่ะแม่ จะได้ยาบำรุงมากินค่ะ

ตอนเช้าตรวจเจอรู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค้ะ 8 w พอดี

ฝากให้เร็วที่สุดค่ะ บ้านนี้ฝากตอน8วีค

ฝากตั้งแต่รู้ว่าท้อง จะรออะไรจ๊ะ

บ้านนี้รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยจ้า

รู้ว่าท้องก็ฝากเลยจ้าตอน6วีค