8 ตอบกลับ

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องมีเวลากลับหัวอีกหลายวีคค่ะ ตั้งแต่32-36 สัปดาห์เลยค่ะ ทำใจให้สบายๆนะคะแม่ ถ้า34วีคแล้วน้องยังไม่เอาหัวลงแม่ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้กลับหัวตอน 29 วีคค่ะ แล้วก็อยู่ท่านั้นเลยจนตอนนี้ 33 วีคแล้ว รอคลอด แต่บ้านนี้เลือกผ่าอยู่ดีค่ะ กลัวการคลอดเอง #ท้องแรก

หมอบอกบางคนน้องก็กลับหัวก่อนคลอดแค่วีคเดียวก็มีนะคะแม่ รอดูก่อนเนาะ

37 วีค ยังไม่กลับค่าทางนี้ หมอให้โอกาสถึง 17 นี้ ถ้ายังไม่กลับได้ขึ้นเขียงค่ะแม่🤣

TapFluencer

กำหนด4พ.ยกลับหัวตอน31วีคตอนนี้32วีคแล้วจ้า

บ้านนี้31+5 ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ แอบกังวล

ซาวด์ล่าสุด36วีคน้องกลับหัวแล้วค่ะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่28เลยค่ะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่28วีคคะ

บ้านนี้กลับ28wจ้า