5 ตอบกลับ

เกิดจากที่เเม่ดื่มน้ำน้อยน้าคนท้องต้องดื่มน้ำวันล่ะ2-3ลิตรเลยเพื่อกระตุ้นน้ำนมเเละระบบร่างกายในช่วงตั้งท้องน้าข้อเสียจะมีปัสวะบ่อยไปหน่อยค่า

ขอบคุณมากคะ ต่อไปจะดื่มน้ำเยอะๆนะคะ

บ้านนี้ก็น้ำคร่ำน้อยค่ะ คุณหมอแนะนำให้ดื่มน้ำเยอะๆ ปัจจุบันน้ำคร่ำเป็นปกติแล้วค่ะ ลองทำดูนะคะแม่ เพื่อลูกน้อยของเรา

ขอบคุณมากๆคะ จะทำตามนะคะ

ดื่มน้ำเยอะๆคะ ทางนี้ก็เป็นแต่ฉี่บ่อยมาก

ใช่จ้า

Super Mum

ดื่มน้ำเยอะๆ พักผ่อนให้เพียงพอค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ จะทำตามคำแนะนำนะค่ะ❤️❤️

ดื่มน้ำวันละ3ลิตรค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ จะทำตามคำแนะนำนะคะ กังวนมากกลัวไปหมดเลยค่ะดื่มน้ำเยอะช่วยได้จิงใช่ไหมค่ะ