2 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้33 2w ท้องลงต่ำมากๆ ลงต่ำตั้งแต่ 30w เลยค่ะ น้องกลับหัว 28w ตอนนี้รู้สึกตกขาวเยอะขึ้นกว่าเดิมมากๆ ไหลเป็นทางเลยค่ะ เดินลำบากมากแล้วค่ะเจ็บท้องจี๊ดๆ

สู้กันต่อไปค่ะคุนแม่😂ตอนนี้บ้านนี้ก็เดินไม่ไหวแล้วจ้า!!เจ็บช่วงล่างไปหมด ยิ่งเปลี่ยนท่านอนยิ่งทรมาน ก้าวขาแต่ละทีไม่ไหวเลยจ้า

VIP Member

ใกล้แล้วค่ะ ท้องลดต่ำลง มีมูกใส แต่ถ้ามีมูกใส่ปนเลือดก็ไปโรงบาลค่ะ ตกขาวเยอะขึ้น สังเกตอาการตัวเองอยู่ตลอดเวลาด้วยนะค่ะ