20 ตอบกลับ

ฝากครรภ์ที่รามาค่ะ พอดีเป็นครรภ์แฝด หมอนัดทุกๆ2สัปดาห์ ได้ซาวด์ทุกครั้งที่พบหมอเลยค่ะ

TapFluencer

ฝากครรภ์ที่คลีนิค..ไปหาหมอ..หมอนัดทุกเดือน..ก็จะซาวด์ให้ตลอดค่ะ..😊

ซาว2ครั้ง3เดือนกับ5เดือน ตอนนี้6เดือนแล้วคะ556น่าจะได้แค่2ครั้ง

ร.พรัฐ จะชาว์ได้ช่วงอายุครรภ์ 12 18 24 28 32ประมาณ5ครั้งคะ

รพ.รัฐซาวด์น้อยครั้งค่ะ แนะนำที่คลินิกเลยค่ะ 🥰🥰

ซาว1 ครั้งเองคะ 3 เดือน ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว

เค้าซาว2ครั้งเองตอน3เดือนเเหละ5เดือน

ถ้าเป็นโรงบาลจะซาวแค่2-3ครั้งค่ะแม่

ตอนนี้27วีคซาวด์ไปสี่ครั้งแล้วคะ

ได้ซาวทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ