4 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอน14วีคเหมือนกันค่ะ คิดว่าน่าจะลูกดิ้นนะคะ ท้องแรกเหมือนกันตอนนี้16วีคแบ้วชัดกว่าเดิมเลย หน้าท้องกระตุกเวลากินอิ่มหรือนอนนานๆค่ะ😂

ใช่ไหมค่ะแม่ เค้าชอบเป็นเวลานั่งเฉย รู้สึกเหมือนท้องกระตุกตรงนั้นที่ตรงนี้ที่ แต่ไม่ค่อยแน่ใจเพราะเค้าท้องแรกไม่ค่อยมีความรู้มากค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ ลูกตอดๆเวลากินอิ่ม หรือเดินเร็วเกินไป

VIP Member

บ้านนี้ท้องสองลูกเริ่มตอด14+5วันค่ะ

Super Mum

14 w ดิ้นไวไปไหมคะ

แล้วแต่ท้องค่ะบ้านนี้ก็รู้สึกตอน14วีค