10 ตอบกลับ

ซัก 28 วีคไปซาวนด์ที่คลีนิกดูก็ได้ค่ะ น่าจะเห็นแบบชัดๆเลย เพราะถ้าตามต่างจังหวัดโรงบาลไม่ใหญ่มากๆเค้าก็ไม่ได้เน้นเรื่องดูเพศลูกซักกะเท่าไหร่ แต่ถ้าให้เดา ผู้หญิงค่ะ เดาจากอะไรก็ไม่รู้ค่ะ เพราะดูไม่เป็นเหมือนกัน เดาแบบไม่มีหลักอะไรเลย

ของเราตอนยังไม่ซาวด์ดูเพศ คนแก่แถวบ้านเขาดูหน้าตา และดูท้อง เขาบอกท้องแหลมไม่กลม ลูกชายแน่นอน พอไปซาวด์ได้ชายจริงๆด้วย😁

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ วันนี้ไปซาวด์หมอบอก ได้ผช ค่ะ ไปซาวด์คลินิกค่ะ

300 ค่ะ แต่ซาวด์ธรรมดาค่ะ

ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศลูกได้นะแม่ แนะนำให้คุณหมอซาวด์นะคะ🥰

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน29วีคได้ผู้หญิงค่ะท้องคล้ายกันกับแม่เลยค่ะ

บ้านนี้ลูกชายค่ะ 27วีค 3วัน ซาวด์ชัวร์สุดค่ะ

ไม่มีอะไรตอบได้ดีเท่ากับซาวด์ค่ะแม่

น่าจะเป็นผู้หญิง​ค่ะ

Super Mum

แนะนำไปซาวด์ดูนะคะ

แนะนำคลินิกค่ะแม่