7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอน12+6 วีนพึ่งจะออกจาก รพ.เลือดออกนิดเดียวแล้วก็ไปหาหมอ ต้องนอนดูอาการ2-3 วัน หมอบอกมีภาวะแท้งคุกคาม มดลูกเปิด เพราะก่อนหน้าทำงานหนัก เดินบ่อย ก้มบ่อย หมอเลยให้หยุดทุกอย่าง พักผ่อนเยอะๆ

แนะนำไปหาหมอจ้า เราก็มีเลือดออกเราไปหาหมอตรวจให้ปกติทุกอย่าง หมอบอกว่าอาจจะเป็นเลือดล้างหน้าเด็ก

คนท้องไม่ควรมีเลือดออก เลือดล้างหน้าเด็กไม่มีอยู่จริงค่ะ เสี่ยงแท้ง

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

หาหมอค่ะเสี่ยงแท้งคุกคาม

Super Mum

แนะนำหาหมอจ้าแม่

หาหมอค่ะ