6 ตอบกลับ

บ้านนี้36+2 เป็นมาหลายวันแล้วค่ะแต่เป็นตอนกลางคืนช่วงเช้าพลิกตัวก็ปกติดีพอตอนกลางคืนพลิกตัวทีคือปวดมาก แม่ได้ไปหาหมอไหมคะแม่บ้านนี้กำลังเลกลัวไปแล้วโดนไล่กลับ

เหมือนกันเลยค่ะ ไปกลัวหมอไล่กลับ555 เพราะเวลาจะไปหาหมอทีไรอาการชอบหาย😂

เราก็เป็นค่ะ ฮือออ ทีแรกคิดว่าน้องโก่งตัวค่ะ แต่น่าจะเป็นท้องแข็งเพราะมีอาการหายใจไม่สะดวกด้วยค่ะ ควรไปหาหมอไหมคะ

แนะนำให้ไปหาหมอค่ะ บ้านนี้ก็อาการเดียวกันตอน 34+6 ค่ะ หมอให้แอดมิด 2 วัน ให้ยากระตุ้นปอดน้องค่ะ

ไปดีกว่าเพื่อความสบายใจนะคะ

เราอาการนี้เหมือนกันค่ะ ไปหาหมอแอดมิด3วัน หมอให้ยาระงับคลอด และฉีดยากระตุ้นปอดน้องค่ะ

ควรไปใช่ไหมค่ะ ตอนนี้รู้สึกปวดท้องน้อย กลัวไปแล้วหมอให้กลับ เพราะเวลาจะไปหาหมอทีไรอาการชอบหาย😂

ไปหาหมอนะคะเราก็เป็นเพิ่งแอดมิดออกจากโรงพยาบาลเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ

กลัวว่ามันคือเจ็บเตือน ควรไปหาหมอรึป่าว😂