7 ตอบกลับ

บอกเขาเลยค่ะแม่แล้วเขารุ้ไหมค่ะว่าแม่ท้องออ่นๆอยู่ แม่บ้านนี้เดินออกไปด่าเลยค่ะคนที่มาอยู่ใหม่เหมือนกันพูดคุยกันก็เสียงดังไม่มีความเกรงใจน่ารำคาญมากแม่เดินออกไปด่ายังตีมึน

บ้านนี้ก็ได้กลิ่นทุกวันค่ะข้างบ้านสูบแต่จะให้ย้ายบ้านนี้ก็คงทำไม่ได้เรื่องใหญ่ค่ะบอกไปแล้วเขาก็บอกว่าสิทธิ์ของเขาเขาสูบที่บ้านเขาก็คงต้องทำใจค่ะ...

เสี่ยงค่ะ ดมก็ = สูบเอง มีค่าเท่ากันเลย แต่คนดมจะหนักกว่าเพราะเราดมลงปอด เขาสูบลงแค่คอ ยิ่งท้องยิ่งไม่ควรดม คลอดมาก็ไม่ควรดมค่ะทั้งลูกและเราเลย

ย้ายลูกเดียวค่ะ กลิ่นบุหรี่คือลอยไกลมากกกก เราสามีสูบนอกบ้านไกลมากเรายังได้กลิ่นเลยค่ะแม่

อันตรายค่ะ ของเราก่อนท้องสูบบุหรี่ด้วยค่ะ พอรู้ตัวก็เลิกหมดเลยค่ะ ให้แฟนไปดูดที่อื่นแล้วล้างปากล้างมือไม่ให้มีกลิ่นติดมาเลยค่ะ

อันนี้เล่นสูบทุกวันเลยค่ะ สูบ10ๆรอบต่อวัน กลิ่นลอยเข้ามาในห้องหนูค่ะ แถมท้องอ่อนด้วยค่ะตอนนี้

แฟนเราก็สูบทุกวันได้กลิ่นเกือบแทบทุกวัน

อันตรายมากค่ะ เสี่ยงแท้ง เสี่ยงลูกพิการ

เดี๋ยวจะลองแจ้งเขาก่อนค่ะว่าให้สูบที่อื่นก่อนได้ไหม ถ้าไม่ได้ถึงจะย้ายห้องค่ะ เพราะห้องตรงข้ามพึ่งย้ายมาค่ะ

อันตรายค่ะ

บอกเขาเลยค่ะ