14 ตอบกลับ

น้องหันมายิ้มให้ด้วย เอ็นดู ตา จมูก ปาก ชัดเจนค่ะ น้ำหนักน้องกี่กรัมคะ อายุครรภ์ห่างกันแค่ 1 วันเอง

TapFluencer

น่ารักจังเลยลูก บ้านนี้ไปซาวด์ทีไรปิดหน้าตลอดเลยค่ะ ไม่เคยให้แม่ดูชอบโชว์เท้าอันจิ๋วให้แม่ชม

น้องยิ้มแฉ่งเลย☺️ ของเราตอนนี้ 25wแล้ว ยังไม่ให้แม่เห็นหน้าเลยค่ะ หันมาหานะแต่เอามือปิดไว้😂

น่ารักจังเลยคะอยากได้ภาพซาวแบบนี้บ้างจังคะ บ้านนี้ซาวทีไรน้องหังก้นใส่

VIP Member

น้อง5เดือนยิ้มให้คุณแม่แล้วน่ารักจัง

น้องยิ้มให้ค่ะ จ๊ะเอ๋แม่จ๋า ไรทำนองนี้

TapFluencer

ขอบคุณคะ คุณหมอไม่ได้บอกเลยไม่รุ้เลยคะ

น้องยิ้ม แล้วคะ น่าเอ็นดูจัง

TapFluencer

น่ารักมากเยยยโอ้ยยยย

Super Mum

ภาพบนเป็นส่วนของใบหน้าค่ะ