6 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้พีเจ้นช์คะ หัดดูดครั้งแรกคือ ได้เลย ใช้ตั้งแต่แรกเกิด จน 7 เดือนแล้วคะ ชอบสุดคือ น้องดูดแล้วไม่ มีอาการสำลักนมจ้า คือดีมาก เด็กบางคนไม่เหมือนกัน ลองดูนะคะ

ใช้ที่นึ่ง หรือ ต้ม ก็ได้คะ ฆ่าเชื่อได้เหมือนดันจ้า แล้ว แต่ความสะดวกของคุณแม่แต่ละคน จ้า

VIP Member

วางแผนไว้แบบนี้เหมือนกันค่ะ เลยเตรียมยี่ห้อนี้ไว้ เป็นขวดซิลิโคนค่ะ ฐานจุกกว้างมากกกก ตัวจุกเอียงเลียนแบบเต้าเลยค่ะ ใส่กับยี่ห้ออื่นไม่ได้

ราคาเท่าไหร่คะ

VIP Member

พีเจ้น จุกเสมือนนมแม่เลยค่ะ ใช้ดี จุกแบบไม่ดูดไม่ไหลนะคะ บ้านนี้ใช้กับลูกคนโตจน 3 ขวบเลยค่ะ

VIP Member

พีเจ้นค่ะ

VIP Member

พีเจ้นค่ะ

ตามด้วยคะ