4 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้18wหมอบอกผู้หญิง80%รอลุ้นอีกรอบวันที่25นี้ว่าจะเปลี่ยนไหมอยากซื้อของรอแล้วแต่กลัวน้องเปลี่ยนเดี๋ยวแม่เปลี่ยนของไม่ทันอีกค่ะ😂😂😂

มีโอกาส​เปลี่ยนแปลงได้ตลอดคะ​ จากประสบการณ์​นะคะฝากหมอใหญ่3ท่าน​หมอบอกผู้ชาย​หมด​ พอเกิดเป็นผู้หญิง​คะ​ เกิดจากแรงศรัทธา​ล้วนๆ❤️

ค่ะขอบคุณค่ะที่แชร์ประสบการณ์ค่ะ

จสกประสบการณ์ตัวเองค่ะ ตอนซาวน์กี่รอบกี่รอบหมอว่าผู้ชายตลอด พอวันคลอดคุณแม่ได้ลูกสาวค่ะ😁

ขอบคุณมากๆค่ะ

ไม่ต้องรีบค่ะ ยังมีเวลาดูอีกหลายเดือน