18 ตอบกลับ

บ้านนี้เต้าด้วยปั้มด้วย มาตั้งเเต่เดือนครึ่ง น้ำคาวปลายังไม่ทันหมดดีประจำเดือนมาเฉยเลย😂

ปกติค่ะ ไม่เหมือนกันแต่ละคนบ้านนี้ปั๊มด้วย เต้าด้วย 6เดือนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

บางคนก็เป็นปีนะคะ บ้านนี้น้องได้ 5 เดือนแล้วก็ยังไม่มานะคะ

บ้านนี้ลูกเข้าเต้าประจำเดือนมาตอนลูก9เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้มาหลังเลิกปั๊มนมกะ ตอนน้อง6เดือนกว่าๆ😁

เต้าล้วนตอนนี้ลูกได้1ขวบ5เดือนยังไม่มาเลยค่ะ

จะเข้า5เดือนละค่ะยังไม่มีวี่แวว(นมแม่ล้วน)

มาตอน 6 เดือน เลิกปั๊มนมตอนน้องได้ 8 เดือนคะ

เข้าเต้า+ปั๊ม น้องได้2เดือน25วันก็ยังไม่มาคะ

ได้ไปหาคุณหมอไหมคะ

ตอนนี้น้องจะ 8 เดือนแล้วยังไม่มาเลยค่ะ