9 ตอบกลับ

บ้านนี้36wแต่น้ำหนักแค่2236เองค่ะอยากรู้ว่ากินอะไรถึงจะเพิ่มน้ำหนักลูกได้เพราะทุกวันนี้กินใข่ต้มวันละ3ฟองกินนมจืด3กล่องกินกล้วย5-6ลูก/วันค่ะกังวนมาก

บ้านนี้กินนมหลากหลายสลับกัน กินน้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลือง อาหารกินทุกอย่างค่ะ ตอนนี้น้ำหนักแม่ขึ้นมา14โลแล้วค่ะ

ไม่น้อยค่าแม่ ...ของเรา34วีค 1900เองค่ะ คุณหมอบอกไม่ตกเกณฑ์แต่อยู่ช่วงปลายๆ พยายามทานไข่เพิ่มค่ะ

ขอบคุณค่ะ กลัวน้องตกเกณฑ์ค่ะแม่พยายามบำรุงแล้วค่ะน้ำหนักแม่ขึ้นมา14โลแล้วค่ะ

ไม่น้อยค่ะแม่ ของเราตอน33วีค2487คุณกมอบอกเท่าเด็ก35วีคเลย

น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่🥰

บ้านนี้ ซาวเมื่อกี้ 2975 กำหนด25ตุลา หมอดุมั้งแม่ทั้งลูก🤣

น้ำหนักเยอะจังแม่ แม่บำรุงด้วยอะไรค่ะ

คิดว่าไม่น้อยแล้วค่ะ บ้านนี้ 33 4 น.น.2420g

น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่🥰

บ้านนี้2360gต้า 33+6

ดีจังค่ะ บ้านนี้ลงแม่หมด ไม่ลงลูกเลยค่ะ

Super Mum

แม่ลองเทียบดูนะคะ

ไม่น้อยนะคะแม่

ขอบคุณค่ะ กลัวน้องไม่ถึงเกณฑ์ค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ