10 ตอบกลับ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ให้ฟังตั้งแต่ 16w เลย พ่อมาเล่นด้วย น้องรับรู้ค่ะ แต่การรับรู้การตอบสนองกลับของน้อง บ้านนี้พึ่งรู้สึกตอน 18w เป็นคนอ้วนมีหน้าท้องด้วยเลยไม่ค่อยรู้สึก

ขอบคุณค๊า นี่ก็เป็นคนอ้วน มีหน้าท้องด้วย 😂😂

17วีคคะแม่ น้องจะเริ่มได้ยินเสียงของแม่แล้ว คุณแม่ลองอ่านนิทานหรือคุยกะลูกได้แล้วนะคะ

ขอบคุณค๊าา 🥰🥰

TapFluencer

แม่บ้านนี้เปิดเพลงให้ฟังตอนช่วง18wค่ะ ถ้าไม่เปิดเพลงก็จะชอบร้องเพลงให้ฟังแทน555

ขอบคุณค๊าาา❤️❤️

แม่เปิดเพลงให้ฟังตอน 15W ค่ะ และเริ่มเล่านิทานภาษาอังกฤษตอน 28W

ขอบคุณค๊าา ❤️❤️

เราเปิดตั้งแต่8wคะ กลางคืนก่เปิดเพลงโมสาร์ทให้น้องฟัง คะ

ตอนนี้ 25 w ซื้อเครื่องฟังเพลงสำหรับทารกในครรภ์ให้ลูกฟังค่ะ

ขอบคุณค๊าา❤️❤️

ตั้งแต่ 16 ,weeks มั้งคะที่เสิรชดูว่าน้องเริ่มได้ยิน

ขอบคุณค๊า

VIP Member

ได้ตั้งแต่ 12 weeks ขึ้นไปเลยจ้าา

ขอบคุณค๊า ❤️

Super Mum

ประมาณ 16 วีคค่ะแม่

ขอบคุณค๊า❤️❤️

ช่วง 16 W ค่ะ

ขอบคุณค๊าาา ❤️❤️