9 ตอบกลับ

VIP Member

ขายาวซื้อกางเกงคนท้องตามออนไลน์ ถ้าขาสั้นแนะนำกางเกงในผู้ชายขาสั้น Uniqlo ผ้าซูพีมาคอตตอน คือใส่ได้จนท้องใหญ่ 9 เดือน และไม่เข้าวินไม่ลงร่อง ใส่สบายมาก สบายกว่าขาสั้นคนท้องที่ขายทั่วไป

VIP Member

หากางเกงคนท้องใส่ค่ะ ใส่สบายไม่อึดอัดด้วย หาดูในเฟสค่ะ ..พิมพ์ว่า..กางเกงคนท้อง..ไม่แพงด้วย แต่ต้องเผื่อสะโพกตอนอายุครรภ์เริ่มเยอะด้วยนะคะ เพราะสะโพกจะขยายขึ้นไปอีก..

เราใส่หลายแบบเลยค่ะ กางเกงคนท้อง พวกเลคกิ้งคนท้องอะค่ะ ไม่ก็ใส่ชุดกระโปรงไปเลย อยู่บ้านก็ กางเกงหลวมๆ เสื้อตัวใหญ่ๆ

ช่วงนี้หน้าหนาวแม่ไม่ค่อยชอบกระโปรงเลย55555

เราใส่เเค่ชุดบอลตัวใหญ่ๆ ไปไหนมาไหนก็ชุดบอลแค่นั้น ใส่กางเกงใต้ท้องด้วย

ในช้อปปี้มีกางเกงสำหรับคนท้องนะคะ

Super Mum

ใส่กางเกงคนท้องค่ะ

เลคกิ้งคนท้องค่ะ

VIP Member

กางเกงคนท้องคะ

เอวต่ำค่ะ