17 ตอบกลับ

รอสัก 9 w นะคะของเราก็เจอเป็นตัวน้องเลยพร้อมหัวใจตอน 9w ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ

เคยค่ะน้องไม่โตสุดท้ายเลือดออกเองหลุดเลยค่ะตัวอ่อนฝ่อค่ะหมอบอก

อย่าเพิ่งกังวลไปค่ะ ดูแลตัวเองให้ดีไว้ก่อน ทำใจให้สบายไว้ค่ะ

เคยเปนค่ะเค้าเรียกว่าโคโมโซนผิดปกติค่ะมีแต่ถุงน้ำคร่ำ

น้องมีเสียงหัวใจมั้ยค่ะถ้ามีก็สบายใจได้ค่ะ

ของเรา 10 วีค น้องก็ยังเล็กอยู่เลยจ้า

ของเราแทบจะดูไม่ออกด้วย😅 แม่อย่าพึ่งกังวลนะคะ บางทีอายุครรภ์ยังน้อย ของเราตอนเเรกหมอก็คำท้องไม่เจอเด็ก พอซาวหมอบอกอายุครรภ์ยังน้อย

Super Mum

ตอนนี้แม่เป็นอย่างไรบ้างคะ