9 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มตอดตอน 20 w ค่ะ ลองเอามือจับเหมือนดิ้นเลยค่ะ แรงมาก วันไหนฝนตกประมาณ 7-8 ครั้งได้ค่ะ เหมือนน้องชอบเสียงฝนตก

ปกติต้องดิ้นหลังกินข้าวนะคะคุณแม่

เรารู้สึกเต้นตุบๆตอน 18 วีคค่ะ จะรู้สึกได้ช่วงหลังทานข้าวค่ะ

ประมาณ20วีคก็รู้สึกว่าดิ้นแรงแล้วค่ะดิ้นบ่อยมากๆค่ะ

ปกติค่ะน้องจะแค่ตอดช่วง 20 w ถ้าจะให้ดิ้นเลย 26 w ขึ้นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ20+4วฃw ตอดเบาๆ วันละไม่กี่ครั้งค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ท้องสอง18wก็เอาแล้วค่ะ ตุบๆจนรู้สึกได้เลย

เรา15วีคตอด. 17-18วีคดิ้นค่ะตอนนี้23วีคดิ้นดีมากๆ

บ้านนี้เพิ่งรู้ว่าดิ้นตอน22วีคค่ะ

ถ้าท้องแรกจะรู้สึกช่วง20วีคค่ะ