10 ตอบกลับ

บ้านนี้15weekค่ะ แอบตกใจ เพราะปกติน้องชอบโก่งตัวเฉยๆ วันก่อนนอนหงายน้องน่าจะอึดอัด โก่งตัวขึ้นมาแม่เลยเอามือไปจับ ถีบมือแม่ค่ะ แต่ก็มีแค่ครั้งเดียว 🥹 พอบอกพ่อปุ้บ ไม่ถีบอีกเลย 🥲

บ้านนี้รู้สึกตอน 15w แจ้งคุณหมอไป หมอตกใจอยู่ว่ารู้สึกเร็วมาก แล้วหมอก็พูดว่าอาจจะเป็นไปได้เพราะคุณแม่ผอมเลยทำให้รู้สึกเร็วก็ได้ แม่ นน. 46 ตอนนี้ 18w แล้วจ้า

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ🤗

บางทีหน้าท้องคุณอาจจะหนาก็ได้ค่ะ ประมาณซัก20wน่าจะรู้สึกนะคะ แต่บ้านนี้รู้สึกตอน16wค่ะ

บ้านนี้13 สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้16+5สัปดาห์ยิงดินเก่งขึนค่ะ

บ้านนี้ 19วีค ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึก​ตอด17สัปดาห์​ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

ปกติ18+ ตอดๆๆเเล้วน่ะค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกตอน 20w ค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ 20 วีคของแม่ทราบเพศหรือยังคะ

บ้านนี้15วีค