6 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ พึ่ง 37 วีคคะ 2-3วันก่อน มีอาการท้องแข็งท้องปั้นบ่อยมาก พอไปหาหมอ หมอฉีดยาระงับคลอดให้คะ พอออก รพ.มา อาการหน่วงๆ ปวดหลังก็เริ่มมาแล้วคะ

เป็นเหมือนกันเลยคะแม่ ไปหาหมอ หมอฉีดยาระงับคลอดให้1เข็ม นอนดูอาการที่ รพ.1คืน เช้ามาให้กลับบ้าน พอกลับมาบ้าน เหมือนลูกแกล้ง ท้องปั้นแข็งตลอด

กำหนดคลอดวันที่2/11/65 ท้องแข็งบ่อย บางวันก็ปวดหน่วง ร้าวมาที่หลังค่ะ ตื่นนอนตอนเช้า มือเท้าเริ่มบวม

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่วันนี้เริ่มมีท้องแข็งบ่อยขึ้นค่ะ

บ้านนี้ กำหนด 1/11/65 ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😄😄😄

เป็นค่ะ 😆😆 ภาวนาทุกวัน เมื่อไรจะคลอด

เป็นเหมือนกันค่ะ กำหนด3/11/65