4 ตอบกลับ

กลืนน้ำตาล รพ รัฐ 2 รอบไม่ผ่าน ตรวจรอบถัดไปหลังจากนั้น 1 อาทิตย์ค่ะ (ไปได้เลยค่ะ เพื่อเขาจะนัดให้ไปตรงวันตรวจ) แล้วก็โดนตรวจทุกครั้งที่นัดยาวๆเลยค่ะ เพราะไม่ผ่าน 3 รอบติด ตอนนี้โดน รอบที่ 5-6 แล้วค่ะ สงสัยโดนยันคลอด

ลุ้นค่ะแม่

Super Mum

ร.พ.เอกชนไม่ทราบค่ะ ถ้าเปน ร.พ.รัฐต้องเป็นวันเฉพาะ ลองโทรสอบถามทาง ร.พนะคะ เว้นสัก 2 อาทิตย์ก็ได้ค่ะ แต่ของเราไม่ผ่านรอบแรก อีก 2วัน ไปตรวจใหม่เลยค่ะ 4 เข็มผ่านฉลุย

ขอบคุณค่ะ

ของเรากลืนน้ำตาลมาวันนี้ก็ไม่ผ่านค่ะ หมอนัดให้ไปกลืนใหม่พรุ่งนี้ค่ะ ฝากโรงบาลรัฐ แต่ถ้าแม่จะไปแนะนำให้ไปวันที่เขาเปิดให้ฝากครรภ์ค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะ บ้านนี้จะไปตรวจวันพุธ

แนะนำให้ไปวันที่โรงบาลเขาฝากครรภ์ค่ะมันจะมีวันเฉพาะอยู่หรือแค่บางที่อันนี้ก็ไม่ทราบค่ะ

35+1แล้วค่ะแม่ ว่าจะเว้นสัก3วัน