10 ตอบกลับ

บ้านนี้ปจด. มาตอนน้องอายุ1เดือน12วัน ค่ะ แล้วก็ฉีดยาคุมไปวันที่1 ทำให้ปจด.มาไวด้วยรึป่าวก็ไม่ทราบได้ค่ะ นมล้วนค่ะน้องไม่ค่อยกินนมที่ปั๊มไว้ น่าจะติดเต้า จะทำยังไงดีค่ะ จุกหลอกก็แหวะออกค่ะไม่ยอมดูด

บ้านนี้กินนมเเม่ค่ะ เเต่ 1 เดือนครึ่งเมนส์ก็มาเเล้ว ไม่รู้ปกติไหม เเต่ก่อนออก รพ หมอบอกว่า 1-2 เดือนเมนส์ก็มาได้เเล้วค่ะ

Super Mum

ถ้าน้องกินนมแม่ล้วน เมนจะยังไม่มาจนกว่าแม่จะหยุดนมค่ะ แต่ถ้าน้องกินนมผง เมนอาจจะมาได้เร็วขึ้นค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนมาตอนน้องได้1เดือนค่ะ เพราะให้น้องทานนมผงประจำเดือนเลยมาเร็วค่ะ

บ้านนี้1เดือน3วันค่ะ มา3-4วันแต่ไม่แน่ใจว่าใช่ประจำเดือนไหม เพราะนมแม่ล้วนค่ะ😂

เหมือนกันเลยจ้า

TapFluencer

คลอดธรรมชาติ นมแม่ล้วน คลอดได้1เดือน20วันประจำเดือนมาเลยค่ะ

บ้านนี้ผ่าคลอด น้อง 2 เดือน 13 วัน ปจด.ยังไม่มาเลยค้าาาา

บ้านนี้ประจำเดือนครั้งแรกมาตอนน้อง 1 ขวบ 4 เดือนค่ะ

บ้านนี้พอน้ำคาวปลาหมดประเดทอนก้มาเลยค่ะ

บ้านนี้มาตอนน้องใกล้จะ2เดือนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ