9 ตอบกลับ

ของเราซาวรู้เพศจั้งแต่ 16 วีคคะ น้องอ้าขาพอดี จู๋โผล่คะ หมอจะคอนเฟิมชัวร์ๆ อยุที่ท่าน้องด้วยคะ ว่าอยุท่าไหนเห้นชัดไหม ส่วนใหญ่ซาวดูเพศจะแม่นยำตอน 20 วีคขึ้นไปคะ อวัยวะเพศภายนอกสมบูนแล้วแต่ทั้งนี้ทั้งนั้นอยุที่ท่าของน้องด้วยคะ ว่าจะเอื้อต่อการมองเห้นไหม

บ้านนี้ซาวด์อยู่ รพ.ตอน14+2หมอบอกว่าผู้ชายซาวด์ที่คลินิกหมอก็ว่าผู้ชายซาวด์อยู่ รพ.ล่าสุดตอน33wก็ผู้ชายสรุปรู้เพศตั้งแต่14+2จ้า

บ้านนี้ซาวด์ตอนท้อง18weeksหมอก็บอกอาจจะผู้ชายค่ะ พอมาซาวด์ดูอีกทีตอน24weeks ก็ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้อัลตร้าซาวด์ตั้งแต่เริ่มได้ 4 เดือนต้นๆค่ะ หมอบอกว่าได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน18วีคหมอบอกเรียบๆคะ พอซาวด์อิกที21วีค หมอบอกผญค่ะ

18w5d หมอว่าได้ลูกสาวคะ แต่พ่อๆ แอบภาวนะ ให้ลูกหนีบไว้

บ้านนี้บอกผู้ชายตั้งแต่16วีคจนถึงปัจจุบันเลยค่ะ

บ้านนี้อ้าขาโชว์ตอน15+5วีค หมอบอกผญ.ค่ะ ตอนนี้25+3วีค

บ้านนี้ทราบเพศตั้งแต่14 w เลยค่ะน้องอ้าโชว์จู๋🤣