16 ตอบกลับ

ซักมือเเต่ปั่นเเห้งเอาค่ะ ลองซื้อดีนี่สีม่วงมาค่ะหอมดี เเต่พลาดไปซื้อBaBymindมาเป็นเเกลอน😭😭เพราะลูกคนเเรกใช้ตัวนี้ ดีนี่หอมกว่ามากๆ

ซักเครื่องค่ะ นั่งซักมือไม่ไหวปวดหลัง เมื่อยแขน ใช้ดีนี่ทั้งน้ำยาซักและปรับผ้านุ่ม

บ้านนี้ซักมือค่ะ ใช้น้ำยาดีนี่สีม่วงหอมติดผ้ามากๆ ซื้อแบบแกลลอนใหญ่มาเลยค่ะ

VIP Member

ซักเครื่องด้วย ซักมือด้วย เพราะผ้าเยอะมากนั่งซักไม่ไหว ใช้เบบี้มายด์ สีชมพู

ซักเครื่องบ้างซักมือบ้างคะ ใช้น้ำยาซักน้ำยาปรับของดีนี่ออแกนิคสีเขียวคะ

ซักเครื่องค่ะ ใช้น้ำยาซักผ้ากับปรับผ้านุ่มของดีนี่สีเขียวจ้า

VIP Member

ซักเครื่องจ้าา​ แรกๆก็ซักมือ​ พอผ่านไปนานๆแม่ซักมือไม่ไหวค่ะ

ซักมือค่ะ บ้านนี้ใช้ดีนี่สีเขียวนิวบอน ออแกนิกค่ะ

ซักมือจนถึง4-5เดือนค่ะหลีงจากนั้นซักเครื่องตลอด

ซักมือจ้า ใช้น้ำยาของดีนี่ สีเขียวจ้า