7 ตอบกลับ

เคยใช้รูสึกมันกลิ่นแรงไปหน่อย เลยเปลี่ยนเป็นอาบน้ำ แล้วต้มใบมะขาม กับหอมแดง ให้เขาแช่ ดมกลิ่น ก็ช่วยได้คะ หรือ เอาหอมแดง ทุบให้แตกห่อผ้า ใส่ในห้องก็ดีนะ ไม่แพงด้วย ทำเองได้

ใช้อยู่ค่ะ น้องหายใจดีขึ้นแค่เวลาติดนะคะ แต่ว่ากลิ่นแอบแรงไปนิด แม่นี้เวียนหัวเลย(แม่บ้านนี้แพ้กลิ่นพวกยาหม่อง ยาดมค่ะ)

เคยใช้คะแต่เราว่าไม่ได้ผล ลูกก็ไม่หาย..เราเอาแบบหัวหอมสดๆๆ ทุบใส่ถุงผ้าวางที่นอนลูก แค่สามวันลูกน้ำมูกแห้ง หลับสนิท

ใช้ค่ะ เฉพาะเวลาน้องหายใจฟืดฟาด...ความรู้สึกหลังใช้ไป 15 นาที หายใจดีขึ้นนะค่ะ นอนได้นานกว่าเดิมด้วย บ้านนี้ 4 เดือนจร้า

VIP Member

เคยใช้คะ กลิ่นแรงอยู่แปบเดียวเองคะ

VIP Member

ใช้ค่ะ ของ mo smile ดีอยู่น้า

นสจชย