8 ตอบกลับ

ถ้าเราท้องจริงๆขึ้นแน่นอนค่ะปจดหนูขาดอาทิตย์1หนูตรวจแล้ว2ขีดชัดมากค่ะ😊😊

ของเราตรวจก่อนถึงวันประจำเดือนมา เพราะรู้สึกคัดเต้านม ตรวจฉี่แรกของวัน

ตรวจเลยๆๆ ยังไงน้องก็มาค่ะ

ของเรามาช้า 6 วัน ตรวจเลยค่ะ ขึ้น 2 ขีด แดงๆเลยค่ะ เพิ่งตรวจมะวาน

ก่อนพี่จะตรวจพี่รู้สึกเจ็บบริเวณนม ไหมอ่ะพี่

ของเราขาด4วัน ขึ้นนะ แต่จางมากๆ พอเว้นวันตรวจ ขึ้นเข้มเลย

VIP Member

ขึ้นค่ะของเราก็ไม่มา1 อาทิตย์ตรวจเเล้วขึ้น2ขีดเข้มเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะพี่❤️

ของเราครบรอบเดือนพอดีแต่มีอาการคลื่นไส้ ตรวจขึ้นค่ะ

บ้านนี้ก่ยังไม่กล้าตรวจ

Super Mum

ถ้าตั้งครรภ์ ขึ้นค่ะ