394 ตอบกลับ

TapFluencer

หัวใจน้องมาแล้วนะคะ ของแม่บ้านนี้ก็6วีค4วันเหมือนกัน ซาวน์เจอหัวใจดุ๊กดิกๆมุมเล็กๆ ขนาดเล็กมากจ้า แม่อุ่นใจน๊า

เหมือนกันค่ะ อันนี้ยังดีมีภาพถ่าย อันนี้คุณหมอจิ้มเลื่อนหาอยู่สองสามทีบอกเล็กไปไม่เห็นไว้รอบหน้ามาดูใหม่ค่ะ

บ้านนี้8w 3d ซาวด์วันนี้ก็ยังไม่เจอเหมือนกันค่ะ นัดอีกทีวันที่ 10

ขอให้เจอน่ะค่ะแม่บางทีน้องอาจจะตัวเล็กมากๆเหมือนที่แม่ท่านอื่นกล่าวไว้ค่ะ

ตอน 6 วีคก็ไม่เจอตัวน้องเหมือนกันค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์กับไข่แดง คุณหมอนัดใหม่ อีกสองอาทิตย์ต่อมา ถึงเจอค่ะ

ซาวด์รอบแรกทางหน้าท้องเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ เลยซาวด์ผ่านช่องคลอดตอน6w6d เจอน้อง เสียงหัวใจชัดเจนมากค่ะ❤️❤️❤️

วันนี้พึ่งไปมาค่ะ 6w1d ยังไม่เจอค่ะ นัดอีกที 2 สัปดาห์หน้า แอบกังวล เคยแท้งมาครั้งนึง หวังว่าครั้งนี้จะสำเร็จค่ะ

ซาวตอน8วีค1วันคะ​ ทางช่องคลอดคะเพราะซาวทางหน้าท้องแร้วมองไม่เห็นคะ​ น้องยังตัวเ็กอยู่แม่อย่ากังวลไปเรยนะคะ

6w4d เห็นน้องแล้วค่ะ มีหัวใจเต้นแล้วด้วย แต่ซาวผ่านทางช่องคลอดนะคะ ถึงเห็นหัวใจ ผ่านหน้าท้องเห็นแค่ตัวน้องค่ะ

ซาวด์6wเหมือนกันค่ะ เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ยังไม่เห็นน้อง หมอนัดอีกทีวันที่13ต.ค ค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่ๆทุกคน นะคะ

6 w เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปฝาก เพราะจากประสบการณ์ท้องแรก ซาวน์แล้วจะยังไม่ค่อยเห็นก็เลยยังไม่ไปฝากท้อง