396 ตอบกลับ

กังวล เหมือนกันค่ะ 8 w ยังไม่เจอน้องเลยหมอนัดอีก 2สัปดาห์

ตอนนี้ แม่เป็นไงบ้างคะ

VIP Member

บ้านนี้ตอนซาว 6วีค3 วัน เหนตัวและ หัวใจเต้นกระพริบค่ะ

ไปซาวด์มาเหมือนกันค่ะวันนี้ เจอแค่ถุงตั้งครรภ์ 6วีค

บ้านนี้ก็ยังไม่เจอค่ะหมอนัดไปชาววันที่18อีกรอบค่ะ😊

บ้านนี้หมอนัด week ที่ 10 เลยค่ะ ลุ้นมากว่าจะเกาะแม่มั๊ย

6w3d ค่ะ เจอน้องแล้ว ได้ฟังเสียงหัวใจแล้ว ใจฟูมากค่ะ 🥰

บ้านนี้ซาวตอน6วีคคะ เจอตัวน้อง เห็นหัวใจน้องด้วยคะ

แม่บ้านนี้ก็6weekยังไม่เจอน้องค่ะหมอนัดอีกสองอาทิตย์

้หมือนกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ถ้านับตาม ปจด.มาครั้งสุดท้าย จะ 10 วีคกว่าๆ แต่ในใบซาวน์บอก 6 วีค เลยยึดตามใบซาวน์ค่ะ ตอนนี้แอบกังวลว่าจะเจอน้องไหม แต่ตอนนี้เจอแค่จุดเล็กๆ หมอก็ยังไม่แน่ใจว่าเป็นอะไร

5w6d ก็ยังไม่เจอค่ะ น้องยังเล็กเกินไป นัดอีกที 1 เดือน

ขอสอบถามค่ะ ประจำเดือนล่าสุดคุณแม่วันที่เท่าไรคะ