8 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันกันค่ะ ตอนนี่ท้อง9Wเลือดออกเเบบนี่เลยรีบไปหาหมอค่ะหมอบอก เสี่ยงเเท้งคุกคาม ให้หยุดทำงานหนักพักผ่อนห้ามเดินเยอะ เป็นอาทิตเลยค่ะ พึ่งเป็นได้4วันเเล้วตอนนี่หายดีเเล้วค่ะ

ไปพบหมอดีกว่าค่ะ เพื่อความมั่นใจ ของเค้าเลือดออกตอนอายุครรภ์ออกแบบเยอะมาก เหมือนแท้งเลย แต่ไปพบหมออัลตราซาวด์ 4 รอบ เด็กก็ยังอยู่ หายใจและเจริญเติบโตปกตินะคะ

แนะนำไปหาหมอค่ะ เลือดออกได้จากหลายสาเหตุ ส่วนตัวออกตอน 8 วีค ไปซาวดูน้องยังปกติดี อาจจะเกิดจากฝังตัว

รับไปหาหมอค่ะ เค้าก็ออกประมานนี้หมอฉีดยากันแท้งให้+นอนพัก1อาทิตย์

ไปมาแล้วจ้า หมอเเค่เเนะนำ แต่ไม่ได้ฉีดยาอะไรให้

ของเค้าเลือกก็ออกตอน9วิเมินกันออกไม่มากจะเป็นอะไรไหม

TapFluencer

นิดเดียวก้ไปหาหมอเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ตามด้วยค่ะตอนนี้ก็มีเลือดออกแต่ไม่เยอะ

หาหมอนะคะ