5 ตอบกลับ

ทำใจให้สบายนะค่ะคุณแม่คิดถึงลูกไว้ก่อนลูบท้องคุยกับเค้า เปิดเพลงเบาไม่ เล่านิทานให้เค้าฟังก็ได้ค่ะอย่าเพิ่งไปคิดเรื่องนั้นจะส่งผลกระทบกับลูกและตัวคุณแม่เองนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำแนะนำ

คิดถึงลูกมากๆคะแม่ คนเป็นแม่ผ่านอะไรมาเยอะคะ เจ็บตอนคลอดเองเจ็บสุดเหนืออะไรเราผ่านมาได้ เรื่องนี้เราต้องผ่านได้คะแม่ มองหน้าลูกบ่อยๆ อดทนนะคะ สู้เพื่อลูกคะ

ให้ถึงลูกมากๆค่ะ เฝ้าดูน้องแบบมีเป้าหมายแล้วกำลังใจมันมาเอง☺☺☺สุ้ๆนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำแนะนำ

เป็นกำลังใจให้คะ

ขอบคุณนะค่ะ ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้วค่ะ

สู้ๆน่ะคะ