ขอคำแนะนำเรื่องฉีดวัคซีนกันโควิด

สอบถามประสบการณ์แม่ที่ฉีดวัคซีนกันโควิดหน่อยค่ะ พอดีตอนนี้ท้องได้ 28 วีคแล้ว แต่ยังไม่เคยฉีดวัคซีนกันโควิดสักเข็มเลย เพราะก่อนท้องแม่พึ่งผ่าตัดมาหมอห้ามฉีดวัคซีน ตอนนี้หมออนุญาตให้ฉีดได้แล้ว เลยอยากถามแม่ๆว่าควรฉีดดีมั้ยค่ะ จะมีผลอะไรต่อลูกในท้องรึเปล่า พยายามหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตมาแล้วด้วย แต่ยังไม่แน่ใจเลยอยากสอบถามแม่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ