70 ตอบกลับ

เราซื้อตั้งแต่อายุครรภ์2เดือน ไม่สนใจคำพูดของคนอืน

บ้านนี้พึ่ง18วีคกำลังทยอยซื้อค่ะของเด็กจุกจิกมาก🤣

VIP Member

ซื้อตอน 7 เดือนค่ะ เข้า 8-9 เดือน เดินเยอะไม่ได้ปวดขา

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน5เดือนค่ะ กว่าจะคลอดก็คงครบค่ะ

แนะนำซื้อแล้วฝากไว้บ้านญาติหรือบ้านเพื่อนๆค่ะ

บ้านนี้​ 30​w แอบซื้อบางอย่าง​ คนแก่ที่บ้านบ่น​ 😂

รุ้เพศเเล้ว อดใจเอฟไม่ได้เลยค้าบบบ 23w3d

ซื้อตั้งแต่8เดือน จนมา33สับดาห์แล้วคะ

บ้านนี้ครบหมดแล้วค่ะ 31สัปดาห์

ทางนี้เริ่มซื้อไปเรื่อยๆค่ะ