4 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ปวดหัวมากเหมือนกันค่ะ นอนแทบไม่ได้เลย ปวดนานเป็นสัปดาห์เลยค่ะ แต่จะดีขึ้นเองนะคะแม่ ถ้าไม่ไหว ทานพาราได้ค่ะ

ไม่อันตรายค่ะแม่แต่ไม่แนะนำให้ทานยาพาราบ่อยบ้านนี้เคยติดโควิดถ้าไข้ไม่ขึ้นสูงหมอไม่ให้ทานพาราเลยค่ะ

ติดโควิดเหมือนกันค่ะ แต่หายมาได้เป็นเดือนแล้ว ตอนเป็นคุณหมอให้นอนโรงพยาบาลเลยค่ะ ให้ยาทางเส้นเลือดเอา ไม่ให้ทานยาเลยค่ะ

ทานพาราได้นะคะ อาการไม่หนักไม่อันตรายคะ

คุณแม่ได้ไปหาหมอมั้ยคะ ถ้าปวดหัวหนัก