21 ตอบกลับ

VIP Member

ไปก่อนเพื่อได้ยาบำรุงค่ะ หรือไม่ก้ซื้อทานเองได้ค่ะ ยิ่งทานเร็วยิ่งดีค่ะ

ไปได้เลยค่ะ เราตรวจเจอว่าท้องก็ไปเลย ได้ยามาทาน แต่ซาวน์ยังไม่เจออะไร

ครรภ์คุณภาพคือต้องฝากท้องก่อน12สัปดาห์ไปฝากเลยค่ะคุณแม่เราฝากตอนท้อง7สัปดาห์

ไปหาหมอได้เลยค่ะแม่ มีผลดีกับลูก หมอจะได้ให้ยามาทาน ลูกจะได้แข็งแรงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เราตรวจเจอตอน9วีก แต่หมอยังไม่ให้ฝากท้อง แล้วนัดมาฝากตอน9วีคค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ😊

พึ่งจะตรวจเจอ5สัปดาห์ ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เลยค่ะ

รู้ว่าท้อง ก็ไปเลยคะ จะได้ตรวจโรค อะไรทัน

ขอบคุณนะคะ

แนะนำไปเลยค่ะ บ้านนี้ก็ไปฝากตั้งแต่4Wเลย

เจอค่ะ แต่เล็กมากๆ (ซาวน์ผ่านช่องคลอดค่ะ)

ไปได้เลยค่ะแม่บำรุงแต่แรกๆดีค่ะ

ไปเร็ว จะมีผลดีกับลูกมากเท่านั้น

ขอบคุณค่ะ 😊😊

รุ้ว่ามีก็ไปเลยค่ะ