14 ตอบกลับ

แพ้ท้องค่ะ บ้านนี้ก็เป็น ทรมานมากกินอะไรไม่ได้เลย ตกกลางคืนมานี่พ่อบ้านนี้ไม่ได้หลับได้นอนกันเลยทีเดียว

ขอบคุณครับบบ

แพ้ท้องค่ะ นี่เพิ่งหายแพ้อยู่4เดือนค่ะ บอกคุณแม่สู้ๆ คุณพ่อก็อย่าลืมคอยให้กำลังใจคุณแม่ด้วยน่ะค่ะ

อาการแพ้ท้องค่ะคุณพ่อ ช่วงนี้คุณแม่จะไม่สบายเนื้อสบายตัว หงุดหงิดง่าย เป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยนะคะ

ครับขอบคุณมากครับ

VIP Member

ปกติค่าแพ้ท้องแม่บางคนแพ้ยันคลอดเลย ถ้าหนักมากจนกินไรไม่ได้ ควรไปหาหมอค่า

VIP Member

อากรแพ้ท้อง คุณสามีให้กำลังใจคุณภรรยาอยู่ข้างๆก็พอ

ขอบคุณมากๆครับผม

VIP Member

แพ้ท้องค่ะ​ทางนี้ก็เป็น​ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ปกติของคนเเพ้ท้องค่ะไม่ต้องกังวนค่ะ

ขอบคุณมากครับ

เป็นอาการแพ้ท้อง คนท้องปกติค่ะ

ขอบคุณมากครับ

แพ้ท้องค่ะ. อาการคนท้องค้ะ

ขอบคุณครับผม

แพ้ท้องค่ะคุณพ่อ