43 ตอบกลับ

16สิงหาค่ะ​ เจ็บเตือนมา2วันแล้ว​ เจ็บท้องร้าวมาถึงหลังและก้นแต่นอนพักก็หาย​ แล้วก็เจ็บอีกไม่ค่อยเป็นเวลาเท่าไหร่​ นึกอยากเจ็บเวลาไหนก็เจ็บ✌️✌️

บ้านนี้กำหนดคลอด 30 สิงหาคมค่ะ เริ่มปวดเตือนท้องแข็งบ้างแล้ว ลูกดิ้นเก่งมาก อยากเจอหน้าเร็วๆแล้วค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆ เหมือนกันนะคะแม่

VIP Member

วันเดียวกันเลยค่ะ กำหนด 21 สิงหา น้องยังใม่ออกมาสักทีเจ้บหลอกบ่อยมากใม่เจ้บจิงสักที

VIP Member

12 สิงหาค่ะ 38+3 วีคค่ะ เจ็บท้องบ่อยมาก ท้องแข็งบ่อยด้วยค่ะ แต่ก็ยังเงียบยุ่ค่ะ

อยากเจอหน้าลูกมากๆเลย ลุ้นว่าหน้าตาจะเป็นยังไง จะเหมือนพ่อหรือแม่

18สิงหา ตอนนี้เจ็บเตือนมาถี่มากๆค่ะ ไปโรงบาลมาปากมดลูกเปิด1เซนแล้ว

คลอดแล้วค่ะตอนตี3.16 ผู้ชาย

กำหนด 4 ส.ค. ยังมีแค่ปวดเตือนเลยค่ะ เตือนมาหลายอาทิตย์ อยากแตกแล้ว

คนอื่นเขาแค่ปวดๆหายๆก็คลอดแล้ว อิจฉาา

บ้านนี้กำหนด 10สิงหาจ้า เจ้บเตือน4 วันแล้ว ไม่ยอมแตกจริงๆสักที

บ้านนี้ 14 สิงหา เจบเตือนตั้งเเต่ 37 วีคตอนนี้ 38+1 ยังเจบเตือนยุจร้า ไม่ทีวีเเววจะเจบจริง😂

21 สิงหาเหมือนกันค่ะ. เจ็บเตือนเรื่อยๆ. ไม่เจ็บจริงสักที 😅

กำหนด 24 สิงหาค่ะ หมอนัดกระตุ้นครั้งแรกวันที่ 3 กล้าๆกลัวๆ