75 ตอบกลับ

น่ารักมากค่ะคงเหนื่อยน่าดูเหนื่อยคูน2 เลยค่ะ แต่ก้อมีความสุขไปอีกแบบนึง

ขอบคุณนะค้า ใช่เลยค่ะ แม่ไม่มีเวลาทำอะไรเลย เลี้ยงเองด้วย ไม่ได้จ้างพี่เลี้ยง💕

บ้านนี้ก็มีค่ะ🙋❣️มาวินกับทอฝัน❣️3เดือน17วันแล้วค่ะ

🙏ขอให้เปลี่ยนเป็นเลี้ยงง่ายๆเหมือนที่คุณแม่บอกทีเถ๊อะ😂😂😂😂😂

น่าร๊ากกกก ชื่อก็คล้องจองกันด้วย เมล่อน -เลม่อน

ตอนนี้กำลังตั้งท้องน้องแฝดได้5เดือนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คลอดน้องตอนกี่สัปดาห์คะ แล้วคลอดที่ไหน

35+6 ค่ะ คลอดที่ รพ.พญาไท2 ไม่ต้องเข้าตู้อบ ค่ะ ❤️❤️

น่ารักค่ะแม่..ชื่อก้อน่ารักเขา้กันพอดีเลย

อยากได้บ้าง แต่ตอนนี้ พักก่อน น้องๆน่ารัก

โอ้ยยยย ตายแล้วววว หมั่นเขี้ยวววววว😁

VIP Member

งื้ออ...น่าร๊ากก💕 อยากมีลูกสาวบ้างง😊

ขอบคุณค่ะแม่ 🌟มีต่อเลยไหมค่ะแม่ สาวๆ ก็จับแต่งตัวเพลินเลยน้า❤️❤️

น่ารักจังเลย ยากได้แฝดบางจัง😆😆