6 ตอบกลับ

Super Mum

วิตามิน ทานตามหมอสั่งจ่ายค่ะ แต่ละเคสไม่เหมือนกัน ต้องปรึกษาหมอใครหมอมัน นม สลับนมปกติค่ะ เรื่องผิวลูก - น้ำมะเขือเทศ - น้ำส้ม - น้ำทับทิม - น้ำมะพร้าว - น้ำองุ่น - น้ำผัก ( 100% ได้จะดีค่ะ )

ถ้าพ่อแม่ดำ ลูกจะขาวได้ไงคะ ต้องให้ลูกดูแลเองตอนโตแล้วค่ะ

อาจจะได้จากคุณปู่ คุณย่า ตายาย หรือญาติอื่นฝั่งไหนก็ได้ค่ะ ของบำรุงช่วยให้น้องผิวดีแต่ไม่ได้ช่วยเรื่องผิวขาวผิวดำค่ะ เพื่อนป้าที่เป็นอาจารย์หมอสูติบอกมาก่ะ

เรื่องผิวลูกอยู่ที่กรรมพันธุ์ของพ่อกับแม่ค่ะ

ผิวลูกอยู่ที่กรรมพันธุ์พ่อและแม่นะค่ะ

จะดำจะขาวก็ขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์นะคะ

อยู่​ที่​กรรมพันธุ์​นะ​