21 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 14 เมษา ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ ว่าจะทยอยซื้อเดือนกุมภา

บ้านนี้18เมษา ครบแล้วค่ะเหลือแต่ของชิ้นใหญ่ ซื้อตั้งแต่รู้เพศ 😂

ทยอยซื้อได้เลยคะ บ้านนี้คลอด 2 เมษา ครบหมดละ รอจัดกระเป๋าแล้ว

บ้านนี้เริ่มซื้อตั้งแต่20วีคแล้วค่ะคลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ท้อง5-6เดือนเลย ทยอยซื้อเอาค่ะ

บ้านนี้ 3 เมษา ค่ะ แค่ซักผ้าอ้อม ปวดหลังไป 2 วัน

ก่อนท้องใหญ่กว่าคิดว่า จะนั่งนานไม่ได้

บ้านนี้ก็จะคลอดเมษาเริ่มเตรียมแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เตรียมเกือบ70%แล้วค่ะ 27 6 weeks 😂

บ้านนี้ก็เมษา เริ่มทยอยซื้อแล้ว

18เมษาเตรียมพร้อมแล้วค่ะ