มีเลือดออก

สวัสดีค่ะแม่ๆ ตอนนี้เราอายุ28 ท้องได้ 6W 2Day เมื่อคืนได้มีเพศสัมพันธ์กับสามี (ไม่ได้สอดใส่แบบลึกและไม่แรง) วันนี้นั่งรถไปตจว.ใช้เวลาประมาณ 1 ชม.ครึ่ง ซื้อของไม่ได้หนักอะไรแค่เสื้อ2 ตัว กลับมาก็ใช้เวลาประมาณ 1 ชม.ครึ่งเหมือนเดิม ถึงป้านแล้วปวดฉี่ พอเข้าห้องน้ำปรากฎว่ามีเลือดหยดลงมาประมาณ 4-5 หยด เลยใช้ทิชชู่ซับก็เป็นเลือดจริง ๆ ตอนนี้คลีนิคที่เคยไปหาก็ยังไม่เปิด เคลียดมากค่ะ สอบถามแม่ๆทุกคนเคยเป็นมั๊ยคะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

แนะนำหาหมอค่า