38+3

สวัสดีค่ะเเม่ๆ....คลอดเเล้วนะคะหลังจากที่นอนเจ็บท้องสองวัน(เจ็บไม่เเรงไม่ถี่)เลยรอให้เจ็บเเรงๆค่อยไปโรงพยาบาล....พอวันที่5เมษายน06:50เริ่มเจ็บท้องเเรงเเละถี่ขึ้นเรื่อยๆจนเเฟนได้ออกจากงานพาไปโรงพยาบาลพอไปถถึงโรงพยาบาลปากมดลูกเปิด4เซนเเล้วค่ะหมอให้ไปอาบน้ำเปลี่ยนชุดเเละเจาะสายน้ำเกลือค่ะเเต่หมอยังไม่ทันเจาะสายน้ำเกลือเสร้จเเรงเบ่งก็มาน้ำคร่ำเเตกหมอเลยรีบเจาะสายน้ำเกลือเเละตรวจปากมดลูกปรากฎว่าปากมดลูกเปิด10เซนเเล้วค่ะเข้าห้องคลอดเลยค่ะ...อาการเเต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะเเม่ๆเหมือนบ้านนี้ปากมดลูกแอบเปิดเเต่เจ็บท้องไม่เเรงไม่ถี่ ด.ช. จักรภัทร น้ำหนัก2,490 เวลาคลอด10:46 คลอดวันที่5เมษายน #ขอบคุณเเม่ๆทุกคนที่ค่อยให้คำปรึกษาค่ะ #พิมพ์ผิดตรงไหนขออภัยด้วยค่ะ.

38+3
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ💕