4 ตอบกลับ

ลองปรับเป็นตัวอื่น หรือเสริมดูคะ อาจด้วยได้ บางที่การที่น้ำหนักน้อยอาจอยุ่ในช่วงที่เขากำลังเติบโตในส่วนต่างๆๆก้อได้คะ

ลองเปลี่ยนเป็นสูตร 2 ได้แม่,จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนยี่ห้อ.

บ้านนี้ให้กินเอนฟาแลคสีทองค่ะ คู่กับนมแม่ 6 เดือน นน.9.9 โลค่ะ แม่ลองดูได้ค่ะ เผื่อถูกกับน้อง

บ้านนี้กินนม แอลฟาเล้คสมาทสีเงิน น้ำหนักขึ้นตามเกณฑ์ ถ่ายปกติ ตอนนี้ 6เดือนนน.8โลกว่า

ลองเปลี่ยนเป็นสูตร 2 ได้แม่,จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนยี่ห้อ